GOD ANIME TION
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านPortalLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กล่าวคำขอบคุณ อย่า ดูด

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
[Admin]
Admin

GAT Points : 19944

กล่าวคำขอบคุณ อย่า ดูด Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กล่าวคำขอบคุณ อย่า ดูด   กล่าวคำขอบคุณ อย่า ดูด EmptyFri May 14, 2010 10:04 am

อย่า "ดูด" อย่างเดียว

หมายถึง

เวลาคุณไปโหลดเกมส์จากท่าน กรุณา กล่าวคำขอบคุณท่านนั้นด้วย

เพราะแต่ละท่านที่แจกเกทส์ มีบ้างท่านอัพเกมส์เอง เห็นแก่ท่านนั้นด้วยเพราะ

การอัพเกมส์ไม่ใช่พริบตาเดียวเสร็จเรียบร้อย ยาก พอสมควร

บางท่านก็เอามาจากเว็บอื่นๆ ดังนั้นเหล่าสมาชิกทั้งหลาย มากล่าวคำขอบคุณด้วย

บ้างท่านอื่นก็มีวิธีอื่นที่จะให้สมาชิกกล่าวคำขอบคุณ นั้นคือ วิธี ซ้อน ข้อความ นั้นเอง

วิธีการซ้อนข้อความ

ปล. ภาพที่เห็นเล็กเกินไปกดที่รูปแล้วดูเลยครับ

1.เข้ามาใน ฟอร์ม นั้นๆ แล้วกดเลย

[You must be registered and logged in to see this link.]

2.จิ้มเลย

[You must be registered and logged in to see this link.]

3.เสร็จแล้ว

ผมเป็น Admin เลยเห็น โพสก่อนนะครับ

โค้ด ซ้อนข้อความจะไม่ให้โค้ดเวลาเราสร้างกระทู้
Code:
[hide][/hide]

ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://gat-game.thai-forum.net
foot2542
[rain]
foot2542

สัตว์เลี้ยง/อสูร : สัตว์เลี้ยงพระมนต์ดำ ฮาเดจ
กล่าวคำขอบคุณ อย่า ดูด D1219
ผู้ช่วย:ทหารเฝ้าพระมนดำต์แห่งคว� �มมืดและจักรพรรด จอร์นเน่อ
กล่าวคำขอบคุณ อย่า ดูด 843415 กล่าวคำขอบคุณ อย่า ดูด Dracula
หน้ากากฮอลโลว์ระดับ(D+)
กล่าวคำขอบคุณ อย่า ดูด Sh4gg
อาวุธ: L96A1
กล่าวคำขอบคุณ อย่า ดูด L96a1arcticwolf
GAT Points : 15543

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กล่าวคำขอบคุณ อย่า ดูด   กล่าวคำขอบคุณ อย่า ดูด EmptySat May 15, 2010 3:55 pm

วะฮ่าๆไม่เคยดูดู :รับไป: รับทราบ
kingsora555
[Moderator]
kingsora555

สัตว์เลี้ยง/อสูร : ลูกสิงโต ...
GAT Points : 5040

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กล่าวคำขอบคุณ อย่า ดูด   กล่าวคำขอบคุณ อย่า ดูด EmptySun Jun 27, 2010 4:25 pm

รับทราบครับ ทำเท่
ผมไม่เคยดูดเคยเเต่เลีย 555

กล่าวคำขอบคุณ อย่า ดูด
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1