GOD ANIME TION
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านPortalLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

New!! Player แนะนำตัวผู้เล่นใหม่เพื่อทำบัตรประชาชนได้ที่กระทู้นี้ครับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
past17
[สมาชิก]
past17

GAT Points : 76

New!! Player แนะนำตัวผู้เล่นใหม่เพื่อทำบัตรประชาชนได้ที่กระทู้นี้ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: New!! Player แนะนำตัวผู้เล่นใหม่เพื่อทำบัตรประชาชนได้ที่กระทู้นี้ครับ   New!! Player แนะนำตัวผู้เล่นใหม่เพื่อทำบัตรประชาชนได้ที่กระทู้นี้ครับ EmptyThu Apr 29, 2010 11:03 am

แนะนำตัวผู้เล่นใหม่ เช่น

ชื่อ . ตง
ชื่อในเกม . TONG_EWER
อายุ . ไม่เปิดเผย
เพศ . ชาย
อาชีพในเกม . คนขายยยา อิอิ

-----------------------------------------

ประมาณนี้นะครับ ^ ^

ผู้ที่แนะนำตัวแล้ว PM มาหาผมเพื่อขอ บัตรประชาชนนะครับ

* ถ้าทำเป็นออกแบบเองเลยครับ ^ ^

ตัวอย่าง บัตรของผม

New!! Player แนะนำตัวผู้เล่นใหม่เพื่อทำบัตรประชาชนได้ที่กระทู้นี้ครับ DafHJw436647-02

แก้ไขล่าสุดโดย past17 เมื่อ Thu Apr 29, 2010 10:42 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
foot2542
[rain]
foot2542

สัตว์เลี้ยง/อสูร : สัตว์เลี้ยงพระมนต์ดำ ฮาเดจ
New!! Player แนะนำตัวผู้เล่นใหม่เพื่อทำบัตรประชาชนได้ที่กระทู้นี้ครับ D1219
ผู้ช่วย:ทหารเฝ้าพระมนดำต์แห่งคว� �มมืดและจักรพรรด จอร์นเน่อ
New!! Player แนะนำตัวผู้เล่นใหม่เพื่อทำบัตรประชาชนได้ที่กระทู้นี้ครับ 843415 New!! Player แนะนำตัวผู้เล่นใหม่เพื่อทำบัตรประชาชนได้ที่กระทู้นี้ครับ Dracula
หน้ากากฮอลโลว์ระดับ(D+)
New!! Player แนะนำตัวผู้เล่นใหม่เพื่อทำบัตรประชาชนได้ที่กระทู้นี้ครับ Sh4gg
อาวุธ: L96A1
New!! Player แนะนำตัวผู้เล่นใหม่เพื่อทำบัตรประชาชนได้ที่กระทู้นี้ครับ L96a1arcticwolf
GAT Points : 15543

New!! Player แนะนำตัวผู้เล่นใหม่เพื่อทำบัตรประชาชนได้ที่กระทู้นี้ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New!! Player แนะนำตัวผู้เล่นใหม่เพื่อทำบัตรประชาชนได้ที่กระทู้นี้ครับ   New!! Player แนะนำตัวผู้เล่นใหม่เพื่อทำบัตรประชาชนได้ที่กระทู้นี้ครับ EmptyThu Apr 29, 2010 11:25 am

ผมชื่อฟลุคนะครับ

ชื่อในเกม ไม่มีครับเพราะไม่ได้เล่น

อายุ ความลับครับ

--------------------------

แค่นี้พอนะครับ
bomb5550
[สมาชิก]
bomb5550

GAT Points : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New!! Player แนะนำตัวผู้เล่นใหม่เพื่อทำบัตรประชาชนได้ที่กระทู้นี้ครับ   New!! Player แนะนำตัวผู้เล่นใหม่เพื่อทำบัตรประชาชนได้ที่กระทู้นี้ครับ EmptyThu Apr 29, 2010 4:45 pm

ชื่อInGame:Bomb_MotoFC
ชื่อเล่น:บอม
อาชีพในเกม:เกรียน
อาชีพหลัก:ไม่มี

New!! Player แนะนำตัวผู้เล่นใหม่เพื่อทำบัตรประชาชนได้ที่กระทู้นี้ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Report Player แจ้งผู้เล่นใช้บัค, ใช้โปรแกรมโกง, ใช้โปรแกรมช่วยเล่น เอาเปรียบผู้เล่นอื่น
» Crysis single player Demo