GOD ANIME TION
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านPortalLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

โปรแกรม Hide Windows

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
godzclub
[สมาชิก]

สัตว์เลี้ยง/อสูร : อสูร -*-
GAT Points : 41

โปรแกรม Hide Windows Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: โปรแกรม Hide Windows   โปรแกรม Hide Windows EmptyMon Jul 26, 2010 2:21 pm

Hide Windows : ครับสำหรับโปรแกรมนี้นะครับผมก็เป็น โปรแกรม ซ่อนหน้าต่าง หรือ Hide Windows ก็เป็นโปรแกรมที่เอาไว้ซ่อนหน้าต่างที่เวลาท่านเปิดโ ปรแกรมหรือ เวบไซต์ต่างๆ ซึ่งสิ่งเหล่านี้มันก็จะมาสถิตอยู่ตรง Taskbar ใช่มั้ยครับ เวลาท่านเปิดหลายโปรแกรม มันก็จะขยายออกมายาววววยืดดดด นะครับ แต่โปรแกรมนี้จะช่วยประหยัดเนื้อที่ และ ซ่อนโปรแกรมที่คุณไม่ต้องการให้คนอื่นเห็นด้วยน๊าครั บ
วิธีใช้โปรแกรม
ท่านก็เปิดตัวโปรแกรมมาก่อน เสร็จแล้วมันก็จะมีไอค่อน เล็กๆ อยู่ตรง Taskbar ด้านซ้ายนะ (เป็นรูปตัวการ์ตูนสีขาวๆ) แล้วหลังจากนั้นกด Click ที่ปุ่มขวา แล้วก็เลือกเอาเลยครับว่าท่านจะให้หน้าต่างไหน แสดง & ซ่อน บ้าง ครับลองเอาไปใช้ดูนะครับไม่ยากอย่างที่คิด ...

ดาวน์โหลดโปรแกรม
Download

มาแล้วๆๆๆ รูปวิธีใช้งาน (กลัวงงตายซะก่อน)
โปรแกรม Hide Windows Q2is1
โปรแกรม Hide Windows Sxm12
โปรแกรม Hide Windows Gw7w3
โปรแกรม Hide Windows 6zth4

ผุ้จัดทำโปรแกรม Hide Windows ขึ้นมา ครับ
ผู้จัดทำ : วีรพิชญ์ หิมารัตน์
เวอร์ชั่นโปรแกรม : 1.0
อัพเดต : วันที่ 2 มิถุนายน ค.ศ. 2001 (ก็นานอยู่)
ขนาดไฟล์โปรแกรม : 0.299 MB.
ระบบที่ใช้ได้ : Windows 2000 / 95 / 98 / ME / NT / XP
License : Freeware
Category : System Utilities
ขึ้นไปข้างบน Go down
I_love_k-on
[rain]
I_love_k-on

สัตว์เลี้ยง/อสูร : โปรแกรม Hide Windows Lord_of_death
GAT Points : 6404

โปรแกรม Hide Windows Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โปรแกรม Hide Windows   โปรแกรม Hide Windows EmptyMon Jul 26, 2010 4:51 pm

อืม ขอบใจนะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

โปรแกรม Hide Windows
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» วิธีลง Microsoft Applocale บน Windows XP และ Windows Vista และ Windwos 7
» โปรแกรม เล่น PSP บนคอมพิวเตอร์
» My Center ของผมนะครับ เกม การ์ตูน โปรแกรม
» วิธีใช้ Hide และ คำอธิบายเบื้องต้น ?
» Java for Windows - Firefox/Mozilla