GOD ANIME TION
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านPortalLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่]

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
foot2542
[rain]
foot2542

สัตว์เลี้ยง/อสูร : สัตว์เลี้ยงพระมนต์ดำ ฮาเดจ
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] D1219
ผู้ช่วย:ทหารเฝ้าพระมนดำต์แห่งคว� �มมืดและจักรพรรด จอร์นเน่อ
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] 843415 หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] Dracula
หน้ากากฮอลโลว์ระดับ(D+)
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] Sh4gg
อาวุธ: L96A1
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] L96a1arcticwolf
GAT Points : 15543

หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่]   หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] EmptyFri Jun 18, 2010 7:04 pm

อันนี้ไม่มีไรมากครับแค่ให้คุณไปซื้อบัตรทูมันนี่50,90หรือกี่บาทก้ได้มาให้กับผม
ขอให้สงเอารหัสมาทางPMนะครับ
ของรางงวัลตามบัตรนะครับถ้าpMไปแล้วบอกด้วยว่าราคาเท่าไร

อันนี้สำหรับคนที่ให้ 50 บาทนะ
รางวัล
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] Classf
แลกได้5เหรียญ
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] Ice_titan1
ชื่อ: titan

สำหรับคนที่ให้ 90 บาท
รางวัล
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] Tibisaber
ชื่อ:ยังไม่ทราบ
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] Card10
แลกได้ 10 เหรียญ

สำหรับคนที่ให้ 150 บาท(หรือทรู 50 บาท 3ใบ)
รางวัล
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] G1268
ชื่อ: bloody_knight
พร้อมผู้ช่วย
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] 713_ifrit
ชื่อ: duplicated
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] Bws43หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] 4o420

สำหรับคนที่ให้ทรู 300 บาท
รางวัล
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] Lord_of_death
ชื่อ: lord_of_death
พร้อมผู้ช่วย
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] Sword_master
ชื่อ: sword_master
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] Memoryofthanatos
ชื่อ: thanatos

เดี๊ยวจามาอัพราคากับรางวัลให้ใหม่นะครับ
สบายๆ สบายๆ

แก้ไขล่าสุดโดย foot2542 เมื่อ Sun Jun 20, 2010 8:16 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
I_love_k-on
[rain]
I_love_k-on

สัตว์เลี้ยง/อสูร : หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] Lord_of_death
GAT Points : 6404

หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่]   หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] EmptySat Jun 19, 2010 11:35 am

อยากได้สัตว์เลี้ยงจังเลย เหดียวบริจากสัก500ดีมะ ยิ้ม (ตัด0ไปตัวนึงนะ) ถ้าบริจาคแล้วสัตว์เลี้ยงเลือกเองได้ใช้มะ
foot2542
[rain]
foot2542

สัตว์เลี้ยง/อสูร : สัตว์เลี้ยงพระมนต์ดำ ฮาเดจ
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] D1219
ผู้ช่วย:ทหารเฝ้าพระมนดำต์แห่งคว� �มมืดและจักรพรรด จอร์นเน่อ
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] 843415 หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] Dracula
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] Sh4gg
หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] L96a1arcticwolf

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่]   หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] EmptySat Jun 19, 2010 12:13 pm

foot2542 เลือกให้ได้เท่านั้นยิ่งให้เยอะโอกาสได้อยา่งชอบยิ่งดี สบายๆ
I_love_k-on
[rain]
I_love_k-on

สัตว์เลี้ยง/อสูร : หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] Lord_of_death
GAT Points : 6404

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่]   หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] EmptySat Jun 19, 2010 12:39 pm

อยากได้สัตว์เลี้ยงน่ารักที่ อยู่ใต้ลายเซ็นของผมอะอะชอบแบบนี่มีปะอะงับ มีความสุข
foot2542
[rain]
foot2542

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่]   หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่] EmptySat Jun 19, 2010 3:56 pm

มีเหอะๆให้ทรูมาเมื่อไรเดียวได้เองเพราะงั้นทรูมาก่อนนะ ขอ อ่า555+

หาคนใจดีบริจาคทรูมันนี่ครับ[มีรางวัลใหญ่รออยู่]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1