GOD ANIME TION
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านPortalLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เปิดกระทู้ รับหา เกมส์ & การ์ตูน (แบบวิดิโอนะ)

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
love1big
[นักสู้ดาบเทพ]
[นักสู้ดาบเทพ]
love1big

GAT Points : 6944

เปิดกระทู้ รับหา เกมส์ & การ์ตูน (แบบวิดิโอนะ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เปิดกระทู้ รับหา เกมส์ & การ์ตูน (แบบวิดิโอนะ)   เปิดกระทู้ รับหา เกมส์ & การ์ตูน (แบบวิดิโอนะ) EmptyWed Jun 02, 2010 9:32 pm

ข้อตกลงนะครับ

การขอ หรือจะให้หาให้ท่านต้องโพสประมาณนี้นะครับ

เป็นเกม

ชื่อเกม ภาษาอังกฤษ และ ภาษาไทย(ถ้ามี)
แนวเกม (อย่างเช่น Real Time Strategy ( วางแผนการรบ ) หรือ อย่างอื่น เป็นต้น)
เครื่องเล่น (อย่างเช่น PC(คอมพิวเตอร์) PS1 PS2 Xbox360 หรือ WII เป็นต้น )
เป็นตัว (เดโม หรือ FULL)(ผมอาจจะไม่เหมือนที่ต้องการ)

เป็นการ์ตูน

ชื่อการ์ตูน ภาษาอังกฤษ และ ภาษาไทย (ถ้ามี)
ชื่อตอน (ถ้ามี ยิ่งดีเลยครับ)
แนวการ์ตูน (ไม่รู้ก็ปล่อยว่าแต่ต้องมีบรรทัดนี้ด้วย)
รูปแบบ (DVD VCD BU-Ray)(แล้วแต่ที่ผมได้มาด้วยนะครับอาจไม่ตรงที่ต้องการ)

เป็นโปรแกรม

ชื่อโปรแกรม ภาษาอังกฤษ และ ภาษาไทย
ความสามารถของโปรแกรม (เป็นพวกอะไร เช่น ตัดเพลง อะไรพวกนี้)

ผมจะโพสไว้ตามที่ต่างๆในเว็บนี้แหละ(เกม)ตามแนวเกม
ส่วนการ์ตูน จะโพสไว้ที่ ห้องโหลดการ์ตูน นะครับ
โปรแกรม จะโพสไว้ที่ ห้อง Download Computer นะครับ

ผมจะทำสารบัญ ไว้ที่นี้นะ

[You must be registered and logged in to see this link.]

ปล. แล้วผมจะหามาให้นะครับ ฝากไว้ห้องนี้แหละ เดียวจะได้ไม่มึน
ปล. Admin ฝากขี้นไว้ทุกห้องให้ด้วย เวลาคนเข้าไปห้องไหนจะได้เห็น

แก้ไขล่าสุดโดย love1big เมื่อ Fri Jun 04, 2010 8:19 am, ทั้งหมด 7 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
foot2542
[rain]
foot2542

สัตว์เลี้ยง/อสูร : สัตว์เลี้ยงพระมนต์ดำ ฮาเดจ
เปิดกระทู้ รับหา เกมส์ & การ์ตูน (แบบวิดิโอนะ) D1219
ผู้ช่วย:ทหารเฝ้าพระมนดำต์แห่งคว� �มมืดและจักรพรรด จอร์นเน่อ
เปิดกระทู้ รับหา เกมส์ & การ์ตูน (แบบวิดิโอนะ) 843415 เปิดกระทู้ รับหา เกมส์ & การ์ตูน (แบบวิดิโอนะ) Dracula
หน้ากากฮอลโลว์ระดับ(D+)
เปิดกระทู้ รับหา เกมส์ & การ์ตูน (แบบวิดิโอนะ) Sh4gg
อาวุธ: L96A1
เปิดกระทู้ รับหา เกมส์ & การ์ตูน (แบบวิดิโอนะ) L96a1arcticwolf
GAT Points : 15543

เปิดกระทู้ รับหา เกมส์ & การ์ตูน (แบบวิดิโอนะ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดกระทู้ รับหา เกมส์ & การ์ตูน (แบบวิดิโอนะ)   เปิดกระทู้ รับหา เกมส์ & การ์ตูน (แบบวิดิโอนะ) EmptyThu Jun 03, 2010 6:14 pm

ดูท่าทำงานดี :555:
I_love_k-on
[rain]
I_love_k-on

สัตว์เลี้ยง/อสูร : เปิดกระทู้ รับหา เกมส์ & การ์ตูน (แบบวิดิโอนะ) Lord_of_death
GAT Points : 6404

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดกระทู้ รับหา เกมส์ & การ์ตูน (แบบวิดิโอนะ)   เปิดกระทู้ รับหา เกมส์ & การ์ตูน (แบบวิดิโอนะ) EmptyFri Jun 04, 2010 4:46 pm

ใช้ได้เลย :เสร็จโก๋:

เปิดกระทู้ รับหา เกมส์ & การ์ตูน (แบบวิดิโอนะ)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» การ์ตูน Devil May Cry
» เกมส์ Need for Speed Underground 2 ^ ^
» โปรแกรมวาดรูป การ์ตูน Paint tool sai
» My Center ของผมนะครับ เกม การ์ตูน โปรแกรม
» เกมส์ Kunh Fu Panda ฮากระจาย ^ ^